TRƯỜNG CAO ĐẲNG
DU LỊCH VÀ CÔNG THƯƠNG
College of Tourism, Industry and Trade - CTIT
Tin tức, sự kiện
CÔNG BỐ DANH SÁCH TRÚNG TUYỂN ĐỢT 1 HỆ TRUNG CẤP - THPT NĂM HỌC 2024 TRƯỜNG CAO ĐẲNG DU LỊCH VÀ CÔNG THƯƠNG
Trường Cao đẳng Du lịch và Công Thương công bố danh sách trúng tuyển hệ Trung cấp - THPT ( đợt 1) năm học 2024.
THÔNG BÁO TUYỂN SINH NĂM 2024 - HỆ CAO ĐẲNG, TRUNG CẤP CHÍNH QUY
Căn cứ vào chỉ tiêu tuyển sinh của Nhà trường. Trường Cao đẳng Du lịch và Công Thương thông báo tuyển sinh trung cấp, cao đẳng chính quy như sau:
Thành công tại Hội giảng Nhà giáo GDNN tỉnh Hải Dương năm 2024
Hội giảng Nhà giáo GDNN đóng vai trò quan trọng trong việc nâng cao chất lượng giáo dục nghề nghiệp của Nhà trường, từ đó đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của thị trường lao động
LỄ BẾ GIẢNG VÀ TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP NĂM 2024
Ngày 10/05/2024, tại trụ sở chính - Trường Cao đẳng Du lịch và Công Thương ( Cẩm Giàng - Hải Dương) đã long trọng tổ chức Lễ bế giảng và trao bằng tốt nghiệp cho các học sinh sinh viên tốt nghiệp hệ K58C và K59T năm học 2024. Đây là thời khắc đánh dấu cho sự trưởng thành và bước sang chặng đường mới của mỗi học sinh sinh viên tốt nghiệp.
CÔNG BỐ QUYẾT ĐỊNH BỔ NHIỆM HIỆU TRƯỞNG TRƯỜNG CAO ĐẲNG DU LỊCH VÀ CÔNG THƯƠNG
Chiều ngày 02/05/2024 , tại trụ sở chính Trường Cao đẳng Du lịch và Công Thương, đồng chí Nguyễn Sinh Nhật tân, Ủy viên Ban Cán sự Đảng, Thứ trưởng Bộ Công Thương đã trao quyết định của Bộ Công thương bổ nhiệm Hiệu trưởng Trường Cao Du lịch và Công Thương đối với đồng chí Dương Trung Kiêng, Bí Thư Đảng ủy Nhà trường.
MỘT SỐ HOẠT ĐỘNG KỶ NIỆM NGÀY 26/3/2024
Bằng những việc làm ý nghĩa, thiết thực, Đoàn thanh niên cộng sản HCM trường Cao đẳng Du lịch và Công thương đã phát huy, cống hiến sức trẻ của mình trên nhiều lĩnh vực khác nhau, góp phần lan tỏa những việc làm tích cực trong cuộc sống.
HỘI THI NẤU ĂN " VÒNG TAY YÊU THƯƠNG" CHÀO MỪNG NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8/3
Hưởng ứng chào mừng kỷ niệm ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, Công đoàn Trường Cao đẳng Du lịch và Công Thương tổ chức Hội thi nấu ăn “ Vòng tay yêu thương” với sự tham gia đầy đủ của tất cả các tổ Công đoàn
TRƯỜNG CAO ĐẲNG DU LỊCH VÀ CÔNG THƯƠNG PHÁT ĐỘNG TẾT TRÔNG CÂY
- Trang đầu
- Trang trước
- 1
- 2
- 3
- Trang sau
- Trang cuối